Omi Mimọ Agbaye Mimọ
Nípa àpèjúwe ilé-iṣẹ́
Ilé-iṣẹ́ Yixing Cleanwater Chemicals Co., Ltd. wà ní ìlú ìbílẹ̀ ààbò àyíká- ìlú Jiangsu Yixing lẹ́gbẹ̀ẹ́ adágún Taihu. Ilé-iṣẹ́ wa ti wọ inú iṣẹ́ ìtọ́jú omi láti ọdún 1985 nípa pípèsè àwọn kẹ́míkà àti ojútùú fún gbogbo onírúurú ilé iṣẹ́ ìtọ́jú omi ìdọ̀tí àti ti ìlú. Àwa jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ilé-iṣẹ́ àkọ́kọ́ tí ń ṣe àti títà àwọn kẹ́míkà ìtọ́jú omi ní China. A ń fọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ ìwádìí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì tó ju mẹ́wàá lọ láti ṣe àwọn ọjà tuntun àti àwọn ohun èlò tuntun. A ti kó ìrírí tó pọ̀ jọjọ, a sì ti dá ètò ìmọ̀ pípé, ètò ìṣàkóso dídára àti agbára tó lágbára láti ṣètìlẹ́yìn fún àwọn iṣẹ́. Nísinsìnyí, a ti dàgbàsókè sí ìwọ̀n ńlá ti ẹ̀rọ ìtọ́jú omi.
Àwọn ìwé ìròyìn wa, ìwífún tuntun nípa àwọn ọjà wa, ìròyìn àti àwọn ìfilọ́lẹ̀ pàtàkì.
Tẹ fun afọwọṣeỌjà
Pe wa
Awọn iroyin
Omi Mimọ Agbaye Mimọ
1985
60+
Wákàtí mẹ́rìnlélógún
180+
50% Omi Mimọ Agbaye Mimọ