Iṣẹ́ ìkọ́lé àyíká ilẹ̀ China ti ṣàṣeyọrí ìtàn, àyípadà àti àbájáde gbogbogbòò

Àwọn adágún ni ojú ilẹ̀ ayé àti “barometer” ti ìlera ètò omi, èyí tí ó ń fi ìbáramu láàrín ènìyàn àti ìṣẹ̀dá nínú omi hàn.

awọn abajade gbogbogbo

“Ìròyìn Ìwádìí lórí Àyíká Àwọn Adágún ní China” fihàn pé iye gbogbo àwọn ohun àlùmọ́nì omi tútù tó wà ní àwọn adágún àti àwọn ibi ìtọ́jú omi ní orílẹ̀-èdè mi ti pọ̀ sí i gidigidi, àti ipa àwọn adágún àti ibi ìtọ́jú omi nínú ààbò omi mímu ti di ohun tó hàn gbangba; ìfarahàn ọ̀pọ̀lọpọ̀ adágún ti pọ̀ sí i, a sì ti dín ìtújáde àwọn adágún kù gidigidi; àwọn adágún pàtàkì Ìpele onírúurú ohun alààyè ti pọ̀ sí i ní ṣísẹ̀-n-tẹ̀lé.

Dídára ilẹ̀ àyíká ní àwọn agbègbè mẹ́ta tí ó wà ní ìlú Beijing-Tianjin-Hebei, Delta Odò Yangtze, àti Agbègbè Gúúdà-Hong Kong-Macao Greater Bay Area ti ń pọ̀ sí i ní kíákíá, agbára iṣẹ́ ti àyíká náà sì ti ń sunwọ̀n sí i; dídára àyíká àti àyíká omi ti sunwọ̀n sí i ní pàtàkì; a ti mú kí iṣẹ́ àwọn ohun àlùmọ́nì àti agbára ṣiṣẹ́ dáadáa, a sì ti mú àwọn ohun ìdọ̀tí jáde. Àwọn ètò àyíká bí ìtọ́jú ìdọ̀tí, ìtújáde egbin líle àti kíkọ́ àyè aláwọ̀ ewé ní ​​àwọn agbègbè tí a kọ́ pọ̀ ń di pípé sí i, agbára ìṣàkóso àyíká àti àyíká sì ń pọ̀ sí i.

Láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìtọ́jú omi dáa, àwọn kẹ́míkà ìtọ́jú omi kò ṣeé yà sọ́tọ̀.Ilé-iṣẹ́ waÓ ti wọ ilé iṣẹ́ ìtọ́jú omi láti ọdún 1985 nípa pípèsè àwọn kẹ́míkà àti ojútùú fún gbogbo onírúurú ilé iṣẹ́ ìtọ́jú omi ìdọ̀tí àti ti ìlú. A jẹ́ ọ̀kan lára ​​àwọn ilé iṣẹ́ àkọ́kọ́ tí wọ́n ń ṣe àti títà àwọn kẹ́míkà ìtọ́jú omi ní China.

A n ṣiṣẹ pọ pẹlu awọn ile-iṣẹ iwadii imọ-jinlẹ diẹ sii ju 10 lọ lati ṣe agbekalẹ tuntunawọn ọjaàti àwọn ohun èlò tuntun. A ti kó ìrírí tó pọ̀ jọ, a sì ti dá ètò ìmọ̀ ẹ̀rọ pípé, ètò ìṣàkóso dídára àti agbára tó lágbára láti ṣe ìrànlọ́wọ́ fún àwọn iṣẹ́. Nísinsìnyí, a ti di ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ kẹ́míkà ìtọ́jú omi.

A ní àwọn òṣìṣẹ́ tó mọṣẹ́ àti tó gbéṣẹ́ láti pèsè iṣẹ́ tó dára fún àwọn oníbàárà wa. A máa ń tẹ̀lé ìlànà tó dá lórí àwọn oníbàárà àti tó dá lórí kúlẹ̀kúlẹ̀, a sì máa ń retí láti bá yín sọ̀rọ̀ àti láti fọwọ́sowọ́pọ̀. Ẹ jẹ́ kí a máa bá yín lọ ní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti ṣe àṣeyọrí ipò tó dára. Tí ẹ bá nílò rẹ̀ pe waNígbàkigbà, mo fẹ́ kí gbogbo yín kí ọdún tuntun ti àwọn ará China kí ó dùn ní ọdún Ehoro.

awọn abajade gbogbogbo

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-18-2023